AfterTomorrow
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สวัสดีทุกคนผมนายกรัฐมนตรีคนใหม่ของเมืองนี้ Legend

2 posters

Go down

สวัสดีทุกคนผมนายกรัฐมนตรีคนใหม่ของเมืองนี้ Legend Empty สวัสดีทุกคนผมนายกรัฐมนตรีคนใหม่ของเมืองนี้ Legend

ตั้งหัวข้อ by Josh_W_bush Sun Oct 04, 2009 7:07 am

สวัสดีครับผม Josh_W_bush นายกรัฐมนตรีคนใหม่ของเมือง SF ฝากเนื้อฝากตัวทุกคนด้วยนะครับ

ระบบรัฐบาล

ควบคุมอย่างเข้มงวด และมีเบี้ยหวัดรายวันให้

ระบบแก็ง

เอาปืนจ่อนายกรัฐมนตรี 5 ดาว ยิงแต่ไม่ถึงเสียชีวิต 8 ดาวยิงตาย 10 ดาว ไม่รวมอื่นๆ
มีดาวคือโดนจับ เพราะถ้า GangWar ดาวจะไม่ขึ้นถ้าไม่ /pk

ระบบประชาชน

มีเจ้าหน้าที่รัฐบาลคอยดูแลตลอดเวลาเรียกร้องทุกข์ได้โดยการโทร /call 911 ถ้าท่านมีดาวและไม่แจ้งสาเหตุก็จะโดนจับไปตามหลัก

ระบบเด็กใหม่

มีเจ้าหน้าที่รัฐคอยรับตั้งแต่ เกิดจนทำใบขับขี่เสร็จ จนถึงมางานทำ

ระบบการทดลองอาชีพ

ท่านมีสิทธิได้ลองทำงานเป็นเจ้าหน้าที่รัฐบาลโดยเสียเงิน 100,000$ คือ ต่อ 1 คอร์สมีสิทธิฝึกได้ 3 วันเต็ม

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

Josh_W_bush นายกรัฐมนตรี

Josh_W_bush
@min
@min

ขึ้นไปข้างบน Go down

สวัสดีทุกคนผมนายกรัฐมนตรีคนใหม่ของเมืองนี้ Legend Empty Re: สวัสดีทุกคนผมนายกรัฐมนตรีคนใหม่ของเมืองนี้ Legend

ตั้งหัวข้อ by CraZyRocKet Thu Oct 29, 2009 9:22 pm

ท่านนายก ระวังนะครับ

มีคนปองร้ายท่านอยู่

อิอิ >_<

CraZyRocKet

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics