AfterTomorrow
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

_____.::[กฏของแก็ง ยากุซ่า]::._____

Go down

_____.::[กฏของแก็ง ยากุซ่า]::._____  Empty _____.::[กฏของแก็ง ยากุซ่า]::._____

ตั้งหัวข้อ by jobza45 Mon Dec 20, 2010 12:11 am

ชื่อในเกม เดี๋ยวมาบอกอีกทีนะครับ

กฏของแก็งyakuza นะครับ

1.ใครไม่ออนเกิน5วัน ถ้ามีธุระให้บอกผมก่อนปลดนะครับ
2.ห้ามทะเลาะกันเองภายในแก็ง ครั้งแรก เตือน ครั้งต่อไป ปลดทั้งคู่
3.ห้ามใช้โปรแกรมช่วยเล่น ถ้าผมจับได้ ปลดนะครับ
4.ห้ามdbถ้าจับได้ครั้งที่ 1 ตักเตือน ครั้งที่2 ปลด

แก็งพัน
ยังไม่มี Laughing Laughing

คำสั่งภายในแก็ง
/f คุยภายในแก็ง
/jobhelp ดูคำสั่งต่างๆ

_____.::[กฏของแก็ง ยากุซ่า]::._____  Bdsbanner

แก้ไขล่าสุดโดย jobza45 เมื่อ Mon Dec 20, 2010 1:49 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง

jobza45

ขึ้นไปข้างบน Go down

_____.::[กฏของแก็ง ยากุซ่า]::._____  Empty Re: _____.::[กฏของแก็ง ยากุซ่า]::._____

ตั้งหัวข้อ by jobza45 Mon Dec 20, 2010 12:19 am

เจิมๆ

jobza45

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics