AfterTomorrow
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้

2 posters

Go down

ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้ Empty ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้

ตั้งหัวข้อ by sorrowhades Tue Sep 29, 2009 10:46 am

ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้ 008ojo.th

ลองคลิกเข้าไปดูนะครับ ไม่รู้ว่าเป็นอะไร -...-

( ผมใช้ GTA v. FULL อ่านะครับ มันไม่ใช่ V. Rip ไม่รู้ใช้แทนกันได้ปล่าว หรือต้องโหลดใหม่ -...- )

sorrowhades

ขึ้นไปข้างบน Go down

ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้ Empty Re: ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้

ตั้งหัวข้อ by dMz__ Tue Sep 29, 2009 1:20 pm

อ๋อนายต้องตั้งชื่อให้มี ชื่อ_นามสกุลครับ เช่นแบบชื่อผมอะครับ SpIcEz_PrIsOnZ
dMz__
dMz__
Desing
Desing

Male จำนวนข้อความ : 42
อาชีพ : LG-RP v.1.6.1

http://www.gta-legend.ob.tc

ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้ Empty Re: ท่าน พระเจ้า มาดูทีครับ ผมเชื่อมต่อก็ขึ้นอะไรไม่รู้

ตั้งหัวข้อ by sorrowhades Tue Sep 29, 2009 1:35 pm

อ่อครับ ผมทำได้แล้ว -..-

sorrowhades

ขึ้นไปข้างบน