AfterTomorrow
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ย้ายรถของฐานBlood

Go down

ย้ายรถของฐานBlood Empty ย้ายรถของฐานBlood

ตั้งหัวข้อ by 22845tam Tue Oct 06, 2009 2:18 am

คือรถของฐานblood อะครับมันมีอยู่4คัน
1คันอยู่ข้างนอก
อีก3คันดันไปอยู่ในซอกอะครับเอาออกยากมากเลยครับ
ทางออกก็เล็กนิดเดียว
ขอให้แอทมินช่วยย้ายอีก3คันที่อยู่ในซอกนั้น
ย้ายออกมาไว้บนถนนแบบปกติได้ไหมครับ

Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing

22845tam

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน