AfterTomorrow
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ

Go down

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ Empty ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ

ตั้งหัวข้อ by 000 Sat Oct 31, 2009 3:55 pm

รายชื่อคนเกรียน[ถ้าแบนจะดีมาก พวกรกเซิฟ สวะสังคม]
[S]KY_ อาชีพ ในภาพตอนอยู่Red ArmYตอนนี้เป็นบอดี้การ์ด
MuSic_l2omantic อาชีพ ทหาร
Pommer_LuCifer อาชีพ ตำรวจ
FC_LOVEEYE อาชีพ Hitman

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 26samp008

MuSic_l2omantic เกรียน !! DB

สู้ไม่ได้ DB โชว์[กาก]

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 18samp009

[S]KY_ เกรียน !!! ล๊อคเลือด หน้าด้านๆ เจอไล่ยิงจนแทบร้อง
พอมาอีกวันทำปากดี บอกว่าไม่ได้ล็อค

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 17samp010

ภาพเดียวอาจไม่รู้ดู 2 ภาพ สังเกตุเลือดมัน
จนเพื่อนมันบอกว่า "อย่าล๊อค"

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 9samp013

Pommer_LuCifer เำกรียน !! มาร้องบอกอย่ายิง [S]KY_ ไม่งั้นจะจับ
ผมถามข้อหา?? เกรียนไหมหละ [สังเกตุดูChatBox]

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 11samp016

แล้วมากระซิบ บอกพูดมากจะจับ ข้อหาพูดมาก อะไรของคุณ สอบเข้าตำรวจได้ไงเนี่ย ฟลุ๊คเข้าหรือไงท่านจับคนเข้าคุกเป็นหรือเปล่า [สังเกตุดูChatBox]

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 4samp019

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 3samp022

ข้อหา พูดมาก !!ไม่กล้า/o ร้องจะจับอย่างเดียว
แล้วมาขับรถชน ร้องจะจับอีกละพอถามข้อหาก็ งิดแดก

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 6samp024

เกรียนสุดท้าย FC_LOVEEYE
กะความเกรียนในการ DB

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ 7samp026

Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

ทีนี้ใครจะเข้ามาโต้เถียง หรือจะเข้ามาคัดค้านบอกไม่ได้ทำอย่างนู้นอย่างนี้
แต่คงไม่มีใครหน้าด้านจะมาเถียงหรอก ก็ดูหลักฐาน เถียงไปก็ไม่ขึ้น
ทีนี้ฝากแอดมินจัดการด้วยพวกเกรียนๆ แบนๆ มันไปซะ ให้ไปเล่นออฟไลน์ซะ
ไปเกรียนให้เต็มที่ จะDB จะ ล็อคเลือดได้หมด AI มันไม่บ่นไรหรอก
จะเล่น ออนไลน์ก็ช่วยเล่นให้ดีๆหน่อย เพราะคนทุกคนมีชีวิตจิตใจ
คุณถูกกระทำอย่างงี้คุณก็ไม่ชอบหรอก ใครจะเข้ามาเถียงก็ได้นะ ผมไม่ว่า

000

ขึ้นไปข้างบน Go down

ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ Empty Re: ความเกรียนครับ ในหลากหลายอาชีพ

ตั้งหัวข้อ by 000 Sat Oct 31, 2009 3:56 pm

ผม [L]inkin_park

000

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน